Skip to content

Kesi ya matumizi · Uthibitishaji madhubuti wa mteja kwa PSD3 · $0.2128 kwa kila malipo yaliyoidhinishwa

Uthibitishaji madhubuti wa mteja kwa PSD3

Msimbo wa mara mojaunaweza kusomewamlaghai.

Kanuni za malipo zinazopendekezwa na EU, PSD3 na Payment Services Regulation, zinapandisha kiwango cha uthibitishaji madhubuti wa mteja na zinahamishia watoa huduma sehemu kubwa zaidi ya gharama ya ulaghai wa kujifanya mtu mwingine. Toden huongeza ukaguzi wa uso wa moja kwa moja kwenye malipo yenye hatari, na hupima kila malipo yanapofanyika.

Workflow

Ukaguzi wa uso wa moja kwa moja kwenye malipo yenye hatari, na alama ya ulaghai kwenye malipo yote. Hapa ni mahali pa kuanzia: ongeza, ondoa au panga upya hatua yoyote kwenye kijenzi cha workflow.

Hatua 01

$0.02

Tathmini ya muamala

Hupima malipo dhidi ya historia ya mteja

Hatua 02

$0.01

Tathmini ya shughuli za akaunti

Hupima tukio la kuingia na kifaa vinavyoambatana nayo

Hatua 03

$0.10

3D Active Motion

Maelekezo ya kugeuza kichwa au kupepesa macho

Hatua 04

$0.0828

Uthibitishaji upya wa kibaiometriki

Selfie ya moja kwa moja dhidi ya picha iliyothibitishwa iliyo kwenye faili

Hatua 05

Imejumuishwa

Kanuni za uamuzi

Ruhusu, pitia au zuia kwa kanuni zako

Kisha kanuni zako huamua

Seti ya kanuni za kuanzia

  • Malipo ya kawaida kwa mlipwaji anayejulikanaIdhinisha
  • Mlipwaji mpya na uso unalinganaIdhinisha
  • Mlipwaji mpya kutoka kwenye kifaa ambacho hakijawahi kuonekanaPitia
  • Uso haulingani na mtejaKataa

Kila kanuni ni yako kuibadilisha kwenye turubai ya kuona, na kila tokeo hurekodi ni kanuni ipi iliyoliamua. Kuchapisha toleo jipya hakuhitaji toleo jipya la programu.

Jaribu kijenzi cha workflow

Gharama yake

Imejumlishwa kutoka kwenye orodha ya bei iliyochapishwa wakati ukurasa huu ulipofunguka. Ndicho kiasi ambacho uendeshaji mmoja halisi wa workflow iliyo hapo juu hukata kutoka kwenye salio lako.

$0.2128kwa kila malipo yaliyoidhinishwa

  • Tathmini ya muamala$0.02
  • Tathmini ya shughuli za akaunti$0.01
  • 3D Active Motion$0.10
  • Uthibitishaji upya wa kibaiometriki$0.0828

Jinsi inavyofanya kazi

1

Pima kila malipo

Kila malipo hupimwa dhidi ya historia, kifaa na mahali pa mteja.

2

Omba uso pale hatari inapokuwa halisi

Mlipwaji mpya au kiasi kisicho cha kawaida huanzisha ukaguzi wa uso ndani ya programu yako.

3

Ruhusu pale uso unapolingana

Selfie hulinganishwa na mteja aliyethibitishwa na backend yako hupokea jibu la kupita au kushindwa.

Kinachokiendesha

  1. Uso hauwezi kusomwa kwa simu wala kutumwa kwenye ujumbe.

Unganisha

Pachika SDK kwa workflow uliyoichapisha, au tuma kiungo kilichopangishwa bila kuandika msimbo wowote. Tokeo hufika kwa webhook iliyotiwa saini, na kubadilisha workflow hakuhitaji kamwe toleo jipya la programu.

Verify.tsxTypeScript · React
import { TodenVerification } from "@todenhq/sdk-react";
export function Verify({ userId }) {
return (
<TodenVerification
apiKey="pk_test_..."
workflowId="wf_AbC123dEf456"
userId={userId}
onSubmit={(s) => save(s.verificationId)}
/>
);
}
verification.completedWebhook · JSON
{
"event": "verification.completed",
"data": {
"verificationId": "ver_8fk2...",
"status": "verified",
"assuranceLevel": "gov_db",
"idType": "bvn",
"country": "NG",
"dataMatch": true,
"facialMatch": true,
"facialConfidence": 91
}
}

Huduma kwa nchi

Chagua nchi ili kuona vitambulisho unavyoweza kuthibitisha, hati zenye chipu tunayoisoma, na kama ukaguzi wa biashara unapatikana.

Nchi zote tunazohudumia

Frequently asked

  • Uso ni kigezo cha asili ya mtu (inherence). Ukiunganishwa na kifaa cha mteja mwenyewe, unakupa vigezo viwili vinavyojitegemea.

Uthibitishaji madhubuti wa mteja kwa PSD3,katika mtiririko mmoja.

Sandbox hufunguka unapojisajili. Bei kulingana na matumizi, bila simu ya mauzo.